คณะอนุกรรมการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการ

  • 1. นายณัฐพร พรหมสุทธิ | ประธาน
    2. นายประเสริฐ วรปัญญา | อนุกรรมการ
    3. นางสาวลิซ่า งามตระกูลพานิช | อนุกรรมการ
    4. นายธนัท เวสารัชชานนท์ | อนุกรรมการ
    5. นายกฤษดา ตัณฑ์วิไล | อนุกรรมการ
    6. นายกานต์ ชัยเจริญไมตรี | อนุกรรมการ
    7. นายธนิต ธรรมไกรสร | อนุกรรมการ
    8. นายธนพนธ์ โชว์วิวัฒนา | อนุกรรมการ
    9. นายไพลักษณ์ วงศ์ไวศยวรรณ | อนุกรรมการ
    10. นายมานะวิทย์ ชัยสมบัติ | อนุกรรมการ
    11. นายวัชระ แสงหัตถวัฒนา | อนุกรรมการ
    12. นายวิทยา ทรัพย์มากอุดม | อนุกรรมการ
    13. นายสมชัย สันตินิภานนท์ | อนุกรรมการ
    14. นายนันตชัย นนทนานันท์ | อนุกรรมการ
    15. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
    16. นางสาวศุภรา จิตร์เลขา | ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายต่างประเทศ

  • 1. นางสาวลิซ่า งามตระกูลพานิช | ประธาน
    2. นายณัฐพร พรหมสุทธิ | อนุกรรมการ
    3. นายธนัท เวสารัชชานนท์ | อนุกรรมการ
    4. นายธนิต ธรรมไกรสร | อนุกรรมการ
    5. นายบพิธ ธุระชน | อนุกรรมการ
    6. นายรุจน์ทัย รักราชการ | อนุกรรมการ
    7. นายวิทยา ทรัพย์มากอุดม | อนุกรรมการ
    8. นายศรันย์ โรจน์เลิศจรรยา | อนุกรรมการ
    9. นางสาวกัญญา ปัจจุสมัย | เลขานุการ
    10. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายกฎหมาย สัญญา และร้องทุกข์

  • 1. นายมานะวิทย์ ชัยสมบัติ | อนุกรรมการ
    2. นายประเสริฐ วรปัญญา | ประธาน
    3. นางสาวลิซ่า งามตระกูลพานิช | อนุกรรมการ
    4. นายดนุช ยนตรรักษ์ | อนุกรรมการ
    5. นายธนัท เวสารัชชานนท์ | อนุกรรมการ
    6. นายกานต์ ชัยเจริญไมตรี | อนุกรรมการ
    7. นายธนิต ธรรมไกรสร | อนุกรรมการ
    8. นายประเสริฐ คงเคารพธรรม | อนุกรรมการ
    9. นายสมชัย สันตินิภานนท์ | อนุกรรมการ
    10. นายสมเกียรติ ตันดิลกตระกูล | อนุกรรมการ
    11. นายสุรชัย เลศะวานิช | อนุกรรมการ
    12. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
    13. นางสาวประภัสสร ศุภมงคล | ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายกิจกรรมสัมพันธ์

  • 1. นายอาภาธร กรรณสูต | ประธาน
    2. นายธนัท เวสารัชชานนท์ | อนุกรรมการ
    3. นายกฤษดา ตัณฑ์วิไล | อนุกรรมการ
    4. นายธนิต ธรรมไกรสร | อนุกรรมการ
    5. นายธนพนธ์ โชว์วิวัฒนา | อนุกรรมการ
    6. นายบพิธ ธุระชน | อนุกรรมการ
    7. นายไพลักษณ์ วงศ์ไวศยวรรณ | อนุกรรมการ
    8. นายศรันย์ โรจน์เลิศจรรยา | อนุกรรมการ
    9. นายสมชัย สันตินิภานนท์ | อนุกรรมการ
    10. นายสุรชัย เลศะวานิช | อนุกรรมการ
    11. นายสมเกียรติ ตันดิลกตระกูล | อนุกรรมการ
    12. นายสุเชาว์ จันทร์แสงเพ็ชร์ | อนุกรรมการ
    13. นายอนุชิต หวั่งหลี | อนุกรรมการ
    14. คุณยรรยง นิติสาโรจน์ | อนุกรรมการ
    15. นางสาวผกาวดี สุนทรธรรม | เลขานุการ
    16. นางสาวประภัสสร ศุภมงคล | ผู้ช่วยเลขานุการ
  • ปีที่ 2018 MARCH-APRIL 2018

Read MoreAll Magazine


Intermat ASEAN 2018 NL Development Public Company Limited BGF บริษัท ช.การช่าง จํากัด (มหาชน) ITD